Fitaccen ɗan wasan ƙwallon ƙafa na ƙasar Masar, Mohamed Salah ya ce zai bar Liverpool a ƙarshen wannan kaka. To amma tambayar da masoya da masu bibiyar ƙwallon ƙafa ita …
Tag:
Fitaccen ɗan wasan ƙwallon ƙafa na ƙasar Masar, Mohamed Salah ya ce zai bar Liverpool a ƙarshen wannan kaka. To amma tambayar da masoya da masu bibiyar ƙwallon ƙafa ita …
We broadcast in two major languages, Hausa and English.
Our aim is to deliver excellent programs that will educate, entertain, and in the process foster National unity among the diverse citizens of Nigeria as well as Africa in general, and bring about harmony through the airwaves.
Nagarta Radio All Right Reserved. Designed MBH Tech Solutions and Developed by Slamari Global Tech.