Manyan Labarai
Labarai
by supa_admin
Gwamnan Jihar Sakkwato, Ahmed Aliyu, ya bayyana cewa gwamnonin yankin Arewa maso Yamma sun cimma matsaya …
by supa_admin
Gwamnatin Jihar Kaduna tare da haɗin gwiwar abokan hulɗarta sun ƙara ƙaimi wajen tattaunawa da masu …
by supa_admin
Tsohon kwamishinan kasuwanni na jihar Kano kuma jigo a tafiyar Kwankwasiyya, Alhaji Shehu Wada Sagagi, ya …
by supa_admin
Gwamnatin Tarayyar Najeriya ta yaba wa Masarautar Saudiyya bisa bayar da guraben karatu na cikakken tallafi …
Wassanni
by supa_admin
Fitaccen ɗan wasan ƙwallon ƙafa na ƙasar Masar, Mohamed Salah ya ce zai bar Liverpool a …
by supa_admin
Kungiyoyin Manchester City da Manchester United na son ɗaukar ɗan wasan tsakiya na Italiya Tonali mai …
Kasuwanci
Siyasa
KETARE
by supa_admin
Shugaban Amurka Donald Trump ranar Jumma’a ya ce yana duba yiwuwar kammala” hare-haren soji da ake kai wa Iran sannan ya ƙara da …